Chuyển đến nội dung chính

Chuyển đổi Đóng vùng chứa

Điều hướng chính di động

Tiện ích di động

Trình giữ tiêu đề

Đầu trang Cột bên phải

Tiện ích Nav

Chuyển đổi vùng chứa menu

Điều hướng ngang

Vụn bánh mì

Lịch tuyển sinh

Hai cô gái mỉm cười

Bóng một con hổ

Bạn được mời theo dõi một sinh viên hiện tại để trải nghiệm một ngày trong cuộc đời của một con hổ. Trong chuyến thăm của bạn, bạn sẽ tham dự các lớp học, trải nghiệm một chuyến tham quan khuôn viên trường, gặp gỡ giảng viên, nhân viên và sinh viên và thưởng thức bữa trưa ngon miệng. 

Các chuyến thăm bóng tối dành cho học sinh lớp 8 và học sinh chuyển trường. 

Để lên lịch Chuyến thăm bóng tối, hãy hoàn thành biểu mẫu yêu cầu.

Chủ NhậtThứ Hai Thứ Ba Thứ Thứ Năm Thứ Sáu Thứ Bảy
Sun, Jan 28
Mon, Jan 29
Tue, Jan 30
Wed, Jan 31
Thu, Feb 1
Fri, Feb 2
Sat, Feb 3
Sun, Feb 4
Mon, Feb 5
Tue, Feb 6
Wed, Feb 7
Thu, Feb 8
Fri, Feb 9
Sat, Feb 10
Sun, Feb 11
Mon, Feb 12
Tue, Feb 13
Wed, Feb 14
Thu, Feb 15
Fri, Feb 16
Sat, Feb 17
Sun, Feb 18
Mon, Feb 19
Tue, Feb 20
Wed, Feb 21
Thu, Feb 22
Fri, Feb 23
Sat, Feb 24
Sun, Feb 25
Mon, Feb 26
Tue, Feb 27
Wed, Feb 28
Thu, Feb 29
Fri, Mar 1
Sat, Mar 2